JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Kumb. Na. DCC/QE.1/1/.......... Picha
FOMU YA MAOMBI YA UONGOZI KATIKA CHAMA CHA (passport
USHIRIKA size)

Kwa mujibu wa Aya ya 3 ya Jedwali la Sheria ya Vyama vya Ushirika
2013 na Kanuni Na. 39 (1) (b) ya Kanuni za Vyama vya Ushirika, 2015

MAELEZO

(1) Mwanachama anayeomba ajaze nakala moja tu kwa mkono wake na arejeshe fomu
hiyo kabla ya tarehe

(i)  Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa tu.

(ii))  Kila eneo linalopaswa kujazwa lijazwe ili mwombaji kujipatia alama zake.

(iv)  Fomu zikishajazwa, bodi itazikusanya baada ya kuzipitia na kuzijadili kwa
kuziwasilisha kwa Afisa msimamizi wa uchaguzi.

v) Waombaji watafanyiwa usaili na kamati ya uchaguzi baada ya bodi kuziwasilisha fomu
za maombi ya uongozi kwa Afisa Msimamizi wa uchaguzi.

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA TPS LIMITED.
(TPS SACCOS LTD)

SEHEMU YA KWANZA
(Maelezo binafsi ya mwombayji)

1. Mimi

(Majina matatu kwa herufi kubwa)

2. Kuzaliwa

Tarehe Kijiji/Mji
Wilaya Mkoa
3. Ninakoishi kwa sasa
Mtaa/kata Wilaya Mkoa
4. Kiwango cha Elimu
Elimu yangu ni ya: - (Weka Tiki) Kidato cha nne......... Kidato cha sita.......
Astashahada......... Stashahada......... Shahada ..........

5. Naomba kugombea nafasi ya Uwakilishi katika Kituo/Kikosi/Chuo
cha




SEHEMU YA PILI

(Uanachama)
1. Kujiunga na Saccos:
Tarehe: Mwezi Mwaka
2. Namba ya uanachama
3. Idadi ya hisa ulizolipia kikamilifu mpaka sasa ni hisa . zenye thamani ya

Tzs:

4. Akiba zangu ndani ya Chama kwa tarehe ninayojaza fomu hii ni Tzs

5. Je umewahi kukopa kwenye Chama.Ndiyo/Hapana
6. Je una mkopo unaoendelea kukatwa. Ndiyo/Hapana

7. Je una deni lolote katika chama ambalo limepitiliza muda wake wa marejesho? Ndiyo/Hapana
(Kata isiyohusika)

.................................................................................

15.(1) Idadi ya mikutano mikuu niliyohudhuria katika Chama tangu nilipojiunga ni

(i)  Taja hiyo mikutano ilifanyika miaka gani?
(a)
(b)
©

16. Taja uzoefu wako wa uongozi katika Vyama vya Ushirika Mfano: SACCOS:
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SEHEMU YA TATU
(Uthibitisho)

Nathibitisha kwamba maelezo niliyoyatoa katika Fomu hii ni yangu na ni ya kweli.
Tarehe Saini ya mwombaji

Wadhamini (Wanachama)

(1 Jina
Kazi/Wadhifa
Anuani
Saini
Tarehe




2) Jina
Kazi/Wadhifa
Anuani
Saini
Tarehe

SEHEMU YA NNE
(Itajazwa na wajumbe wa Bodi wa Chama/Menejimenti ya chama/Mlezi wa kituo)

Maoni ya wajumbe kwa ujumla kuhusu mgombea:

SEHEMU YA TANO

(Itajazwa na Kamati ya Uchaguzi)

11. (i) Alama alizopata

(i)  Maoni ya kamati ya uchaguzi

12. Kamati ya Uchaguzi

(1)  Jinala Afisa Msimamizi wa Uchaguzi
Saini Tarehe

2) Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi

Saini Tarehe

(3)  Jinala Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

(4)  Jinala Afisa Msimamizi wa Uchaguzi
Saini Tarehe

) Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

(6) Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

(7)  Jinala Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe




