

TANZANIA PRISONS STAFF SAVINGS AND CREDIT COOPERATIVE SOCIETY LIMITED



PICHA

FOMU YA MAOMBI YA KUFUNGUA AKAUNTI YA AMANA YA KAWAIDA
TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

Jina kamili la mwombaji :

Jinsia	Namba ya Nida	Cheki Namba
☐ KE ☐ ME		

Hali ya ndoa

☐ Nimeoa/Nimeolewa ☐ Sijaolewa/Sijaoa

TAARIFA ZA MAWASILIANO NA MAKAZI

Namba ya simu	Barua pepe
Anuani ya Posta	Mkoa
Wilaya	Kituo

NAMNA YA UWEKAJI AMANA

- A. Kwa anayetaka kuweka Amana kwa makato kutoka wa Mwajiri kila Mwezi aandike chaguo lake na kiasi cha kuchangia hapo chini.

MSHAHARA	POSHO

- B. Mwanachama anaweza kuweka kiasi chochote katika akaunti ya Amana muda wowote anaohitaji kupitia mitandao ya simu, akaunti za Benki au ofisi za Chama.

S.L.P 78067 D'Salaam. E-Mail:tpssaccos@prisons.go.tz. Simu Na. 0800110175

TAARIFA ZA FEDHA

Ainisha vyanzo vya mapato

☐

MSHAHARA

☐

POSHO

☐

VYANZO VINGINEVYO

TAARIFA ZA MTU WA KARIBU

Jina Kamili	Namba ya Simu	Uhusiano

TAMKO LA MWOMBAJI

Miminakiri kwamba taarifa nilizotoa ni sahihi.Ninakubali kufuata taratibu, kanuni na sera za TPS SACCOS LTD.

☐

Ninaidhinisha taarifa zangu zitumike kufungua akaunti yangu ya mobile banking na ATM.

Sahihi:

KWA MATUMIZI YA OFISI

Jina la Akaunti	Namba ya Akaunti

Aliyefungua Akaunti	Sahihi	Tarehe
Aliyeidhinisha Akaunti	Sahihi	Tarehe